Post a Comment. Home Simulizi Story ya mapenzi: Jamani baba!!!!!!!!!!!!!! Story ya mapenzi: Jamani baba!!!!!!!!!!!!!!

September 15, Walishtuka gafla na kuvaa haraka haraka! Ile wanajiandaa kuchungulia wakaona mlango unafunguliwa na Christina akamdaka mkono Christian na kuanza maombi…………. Baba katika jina la yesu nafunga roho zote chafu za mwovu ibirisi! Roho za uzinzi kwa jina la yesu tokaaa! Roho za uvivu na kusingiziwa toka kwa jina la yesu, walisali kwa nguvu utafikiri sio waliokuwa wakijiandaa kula tunda tamu. Baba tunakushukuru kwa yote na tunajikabidhi mikononi mwako nikiomba yote katika jina la yesu Amen!!!

Baba na mama Christian hawakuamini kile walichokiona pale ndani kwao. Mme wangu nilikwambia hawa majirani ni wambea unaona sasa watoto wetu wanavyosali na kujitahidi kuutafuta uso wa Mungu? Christian akajibu: Yaani baba ondoa shaka tumesalii muda mrefu mapepo yote yametoka na mngechelewa kidogo sijui ingekuwaje yaani mzee hakuelewa kuwa lilikuwa fumbo. Baba sisi tumejitoa kwa Mungu kumwomba siku zote na nyie mzidi kutuombea kwa Mungu bila kuchoka.

Wazazi walifurahi sana kusikia maneno mazuri toka kwa watoto wao na kuwaahidi kuwapa zawadi nyingi sana kama Itaendelea kesho.

Tags : Simulizi. No comments:. Subscribe to: Post Comments Atom. Powered by Blogger. Crafted with by TemplatesYard.Sehemu ya 5. Ilipoishia toleo lililopita. Yani milioni mbili tuu kwa video kali kama hii yawabongo mnaongea tena kiswahili, na picha hizi za ngono, tena shukuru mimi nina huruma we sister, kama hutaki basi nenda toka humu we hutaki kusaidiwa" Nataka ufanye kitu ambacho kitaendana na thamani ya hiyo pesa iliobakia".

Juu juu, sitanii ila kusema kweli mpaka kevi mwenyewe alikua ananisifia kwa shepu tuu, na wowowo, aaah alikua ananitambua, kasura kangu ka kawaida tuu ,sijichubui sijirembi sana, nahisi jamaa alidata na mimi kwa kuniona kwenye zile video alizozipata nahisi kutoka kwa kevi na sikutaka kumuuliza sababu nilijua kazitoa kwa kevi, basi nikawa namsililiza anasemaje, baada ya kumvulia nguo zangu".

jamani dada sehemu ya 6

Hanisi au mbona simuelewi na kama hataki ngono deni lake nitamlipaje basi nikawa najiuliza mwenyewe tuu pale kwenye kiti" Hamu yakula ilikata pale pale nikaingia chumbani nikajuta kwanini nimekuja, basi chakula kilipakuliwa, pale mezani watu wenye apetait zao walikula wengine ndio vile niligundua kua hata, Batuli pia alikua anawasi wasi nae alikua anajua tuu kuna utata, daa basi alikuja tukawa tunapiga story, alinitania eti kama nikiwa nina ukimwi hato lala na miminilinuna maana ilikua kama anayajua vile majibu yangu lakini hakujali na kununa kwangu,mzee baada ya muda alituita kwa ajili yakupokea majibu yetu, hata yeye alikua hajayasoma yalikua kwenye vibahasha flani ivi,".

Je habiba atalipa vipi milioni mbili na ikiwa jamaa hataki ngono. Habiba anarudi kwao anakumbuka kua aliwatoroka baba na dada yake pamoja na mama yake mkubwa hospitali baada yakupima, hofu inamuingia, baadae anajikaza na kuingia ndani, baba yake anaongea nae ,kisha anamuambia ajiandae nachakula kwasababu baada tu yakumaliza kula atayasoma majibu ya kule hospitali ambapo habiba baba yake na batuli walienda kupima, hofu na kitete kinatawala, Sitapoteza imani na upendo kwa yeyote yule atakaye kua kaambukizwa ukimwi ,najua sisi ni binadamu na hatujakamilika, kwaio naomba tusaidiane na tuendelee kupendana kwenye wakati mzuri na kipindi kigumu iwe ninao.

Iwe sina iwe unao uwe huna sisi ni kitu kimoja". Wee acha tu". Kabisaa, yaani huwezi amini nilikua namuonea wivu sana baba lakini ndio hivyo hamna hata alie mpongeza zaidi ya mama mkubwa mimi nabatuli kimyaaa".

Sory mwanangu,". Share to:. Post a Comment ijonkzmkrdezign. Subscribe to: Post Comments Atom.Hello, mimi ni Silvia Arade Baada ya kuwa na uhusiano na mume wangu kwa miaka, alivunja na mimi, nilifanya kila kitu kilichowezekana kumrudisha lakini yote ilikuwa bure, nilitaka kurudi sana kwa sababu ya upendo ninao kwa yeye, nikamsihi kwa kila kitu, nimefanya ahadi lakini alikataa. Nilielezea tatizo langu kwa rafiki yangu na alipendekeza kwamba nipaswa kuwasiliana na kipaji cha spell ambacho kinaweza kunisaidia kupiga spell kumrudisha lakini mimi ni aina ambayo haijawahi kuamini kwa spell, nilikuwa na chaguo kuliko kujaribu, mimi alipeleka barua ya barua ya barua, na akaniambia hakukuwa na shida kwamba kila kitu kitakuwa sawa kabla ya siku tatu, kwamba mzee wangu atarudi kwangu kabla ya siku tatu, alitoa spell na kushangaza siku ya pili, ilikuwa karibu jioni.

Wangu wa zamani aliniita, nilishangaa sana, nikamjibu wito na yote aliyosema ni kwamba alikuwa na huruma sana kwa kila kitu kilichotokea kwamba alitaka nirudi kwake, kwamba ananipenda sana. Nilifurahi sana na nikamwendea yeye ni jinsi tulivyoanza kuishi pamoja kwa furaha tena.

Chombezo Utamu Sehemu Ya 7 Ilipoishia

Tangu wakati huo, nimefanya ahadi kwamba mtu yeyote ninayejua kuwa na tatizo la uhusiano, napenda kumsaidia mtu huyo kwa kumtaja kipaji cha pekee halisi na cha nguvu ambacho alinisaidia kwa tatizo langu. Unataka kupandishwa kwenye ofisi yako 9 wanataka kukidhi mpenzi wako 10 Tiba ya ugonjwa wowote unaoambukizwa Wasiliana na mtu huyu mkuu ikiwa una shida lolote na ufumbuzi wa kudumu kupitia dr. Alinipa jina hilo ambalo linafanana na jina la baba yangu kama kumbukumu yake mara baada ya baba yangu kufariki ningali nikiwa tumboni.

Chriss kama wengi wanavyopenda kuniita nimezaliwa katika mazingira ya kijijini ambapo ata huduma za kijaamii kama umeme, maji na hospitali ni shida. Nilizaliwa huko mkoani Iringa na shughuli kubwa ya mama yangu ni kilimo tena kilimo cha jembe la mkono. Katika hayo hayo mazingira magumu niliweza kusoma na kufaulu vyema mpaka nikafanikiwa kupata degree yangu ya kwanza katika chuo kikuu cha Dodoma.

Baada ya hapo nilirudi kijijini kwenda kuendelea na maisha yetu. Kipindi nilichomlaiza chuo kilikuwa ni kipindi kigumu sana kwani mama yangu alikuwa mgonjwa sana akisumbuliwa na ugonjwa wa saratani ya titi.

Hali hiyo ya ugonjwa ilinipelekea mimi kutumia hela zote za akiba nilizojiwekea kutokana na mkopo niliokuwa nikipewa na serikali. Ndoto zangu za kuanzisha biashara kwa kutumia pesa hizo zikayeyuka.

Nashukuru ingawa hela ziliisha lakini mama alipona na kurudi katika hali yake ya kawaida. Ni mwaka wa pili sasa tangia nimalize chuo na sijapata kazi. Hali inayonifnya nizalilike sana pale kijijini kwetu. Vijana wenzangu ambao hawakupata nafasi ya kusoma wamekuwa wakinisimanga kwa madai kuwa nilipoteza mda wangu kusoma mpaka chuo kikuu. Watoto wa kike nao wamekuwa wakinikataa kwa madai kuwa sina kitu cha kuwapa. Hali ilikuwa mbaya zaidi pale mpenzi wangu niliyempenda kwa dhati alipoamua kuniacha na kuolewa na mwanaume mwingine kwa madai kuwa amechoka kunisubiri.

Maisha ya kijijini yalinichosha sana na nikaanza mikakati ya kwenda mjini mahali ambapo niliamini ningeweza kupata kazi kirahisi. Mtu wa kwanza kumfikiria ni mjomba wangu ambaye alikuwa jijini Mbeya.

jamani dada sehemu ya 6

Huyu ni tajiri mkubwa sana lakini ndugu zake pamoja na mama yangu wamemtenga kwa madai kuwa ni mbinafsi, mchoyo na pia wanamuhusisha na imani za kishirikina. Tabia yangu ya kuishi vizuri na kila mtu na kutoamini imani za kishirikina ilinifanya mimi niweze kupendwa sana na mjomba wangu huyo.About Sitemap Disclaimer Contact.

Powered by Blogger. Masilinde alimwangalia Mwaija kwa macho ya mahaba mazito huku ulimi ukiwa nje kuashiria kwamba alikuwa akihisi raha kuvuliwa nguo na binti huyo ambaye tangu azaliwe hajawahi kumwona binti mrembo kama Mwaija. Hata kumpata kwake kimapenzi, Masilinde alitamani kufanya sherehe na kualika watu ili wajue kwamba, amebahatika kumnasa mtoto bomba kwelikweli. Kwa kujua hiloMwaija alizidisha mbwembwesasa alikuwa akimvua huku anamkwaruza kwa mbali na kucha za mikono yake, Masilinde akawa kama mtoto aliyelazwa kwenye miguu ya mama yake huku akivalishwa nepi!

Alikuwa akirusharusha miguu huku na kule huku akijisikilizia kimapenzi. Masilinde ile anaanza tu, simu ya Mwaija ikaita. Alimbinuabinua mpaka Mwaija akawa mtupu. Mapigo ya moyo yalimwenda kwa kasi kwa woga wa mama yake lakini kwa kuwa aliahidiwa utetezi kwa mbali alirejesha mahaba kwa Masilinde Uuuuuuh Byb Aaaaaah Mboo Yako Tamu Baba,We Ni Wangu Sikuachi Jamaaaniii Oooosh" Maneno yalimtoka Mwaijalengo lake ilikuwa kumhamasisha Masilinde ili afike mapema kwenye kilele cha mlima waliokuwa wakiupanda kwani hata yeye alishaanza kuwa na dalili za kufika hapo ila alipunguza kasi ili wafike wote kwa ushindi wa kishindo.

Nampigia simu nimpe maagizo hapokei. Ina maana hayuko nyumbani?

THE ISLAMIC WIFE Sehemu Ya 6

Kwa jinsi alivyovaa, atakuwa anakwenda kwa wanaume. Kwani unamchunga, si mtu mzima yule? Asubiri kwanza. Mimi sichungi mtoto akifikisha miaka kumi na nanedunia itamfunza. Wewe tu baba Mwaija alijua! Alijua kuwaMasilinde alishahamasika na maneno yakeakabaini kumbe maneno peke yake ni silaha ya kumharakisha mwanaume huyo.

We unanichanganya dear mpaka najikuta nataka kumaliza.

jamani dada sehemu ya 6

Artikel Terkait. Newer Post.Alice alivyoanguka chini alianza kupiga fujo San kila mtu alishangaa sana na Bibi yule alizidiwa na kuondoka zake alimuacha alice akiwa ameshikiliwa huku akipiga fujo sana baada ya saa moja kupita huku yule mzee meshaki akizidi kuomba. Alice alizidi kulege na kuanza kuongea kwa kuomba msamaha hapo aliongea vyote alivyokuwa akifanya tangu utotoni na kwa nini alifikia hatua ya kuwa vile!

Alice aliliegea sana na nguvu kumuishia baada ya kuombewa na mzee meshaki ambapo alianza kumuuliza kwa nini unaisumbua familia hii nan alikutuma uje kuisumbua familia hii. Alice alianza kuelezea mkasa wote kwa nini huwa anakuwa katika hali ile na kwa nini huw hali chakula kingi. Alianza kutoa historian ya baba yake kumbe aliweza kumkabidh maswala ya uchawi kipindi ndio yuko darasa la tano tu na alikuwa anauwa vijana wa kiume umri kuanzia kiaka 15 hadi Na pia alisema huwa anauwa watoto wadogo wa kike ambao ndio wamezaliwa hivyo alikuwa ameplan kumuuwa mtoto wa dada yangu na mimi pia.

Ila alikuwa akisita kimiuwa kwa sababa familia yake ilipenda niwe mme wake na walitaka nikabidhiwe kila kitu maswala ya utajili maana alisema baada ya kukabidhiwa uchawi alizidi kuwa maarufu kwa kazi yake.

Na yule Bibi ndio aliyempeleka na yeye chini ya bahari kwa ajili ya kuwa na nguvu kubwa sana na kuitawala dunia kiuchawi na awe na asili ya jini. Mzee meshaki alimuuliza unataka mini ndani ya nyumba hii alice alisema namtaka huyu mtoto na huyu kaka maana ndio ilikuwa target yangu niwapate ila huyu mtoto namtaka akiwa amekufa na huyu kaka namtaka awe mme wangu.

Mzee meshaki alikemea Mara moja alice alizimia na kupoteza faham ziku hio walimnenyua na kumpeleka chumbani kwa ajili ya kumpumzisha mzee meshaki hakutaka kumuacha alimfuata hukohuko na kuzudi kumuombea. Wakati akimuombea dada yangu alianza kulia maana tulikuwa tunalishwa uchafu na chakula cha ajabu sana kiasi kwamba alisema akipata fahamu tu kesho nampeleka kwao hakuna cha kumsamehe?!

Alice kule chumbani alizidi kuombewa na yule mzee bila kukara tamaa baada ya nusu saa alice alistuka nakushangaa sehemu alipolazwa alitaka kuongea lakin alikuwa bubu kwa muda ule hakuweza kuongea wala kusikia chochote. Mzee meshaki alimuamru alale alizidi kumuombea tena na tena baada kama masaa sita anamuombea tu miale ilianza kutoka machoni na vidoleni kwa alice na sauti na miungulumo ya ajabu ilianza kusikika!!

Sauti za kukili makosa zilisikika mle ndani kila mmoja alishangaa na alice alianza kuinuka na kutaka kukimbia lakin mlango ulikuwa umefungwa. Alimtishia mzee meshaki kuwa atamuuwa lakini hakuogopa alizidi kuomba na sauti zile zilizidi kusikika kama mwangwi chumbani mle aiseee nilishangaa sana maana nilikuwa nimezoea kuona kwenye movies tu!

Baada ya ukimya ule ndani ya chumb kile mzee meshak alitoka kule chumbani na kuja sebuleni huku jasho likiwa linamtoka sana mimi na Dada pamoja na shemeji yangu tulibaki kushangaa tusijue cha kufanya hapo ndipo mzee meshak alituruhus kwenda kumuona Alice! Nilikuwa wa kwanza kuingia chumbani na nilimkuta amelala kitandani huku hawez kuongea chochote alikuwa bubu kusema ukweli hata kusikia alikuwa hasikiii nilimtikisa alinitazama na kunionesha ishara ya kutaka maji ya kunywa nilimuelewa nilienda kumchotea na kumletea alikunywa maji sana muda muda huo na.

Siku hio ilinibid mimi kushika usukani pale nyumbani nilifanya shuguli zote za pale nyumbani niliweza kuandaa chakula cha mchana nilimpakulia Alice chakula chake na kumpeleka chumbani kwake nilimuamsha aliamka na kukaa kitandani nilimnawisha lakin kila alipokuwa akiniangalia alikuwa analia sana hadi nikaanza kuogopa tena!

Nilionesha woga lakin alitikisa kichwa kuonesha kwamba nisimuogope nilitoka chumbani kwake nilienda kukaa sebuleni na kuanza kula chakula changu. Aliniomba nikamletee mmaji ya kunywa tena niliendea na kumletea pale chumbani kwake aliniangalia wakati nimesimama na kuniuliza unafanya nini huko sebuleni? Nikamjibu Niko nakula Sawa wrngine wako wapi? Nnikamjibu wako chumbani kwao Mmmmmmmh! Wanadili kunifukuza au. Aliinama nakuanza kujutia hali ile aliyokuwa nayo alianza kuongea baadhi ya maneno ya kumlaumu baba yake mzazi nilimnyamanzisha sana hadi chakula changu kilipoa siku hio.

Sasa mwambie akipumzika na usingizi ukiiisha aje sebuleni baadae nitakuwa na maongezi nae itabidi wote muwepo! Nikasema swa Dada!Bee wewe mwanamke? Nje tukabaki mimi, mama na kaka Cheni mtuhumiwa. Kifupi maneno ya mama yaliashiria kwamba, hapendezwi na kitendo cha kaka Cheni kulala tuuu…mpaka giza linaingia ndiyo anatoka kwenda kutembea.

Na hii ndiyo ilikuwa kawaida yake. Mbaya zaidi sasa, akitoka usiku kwenda kutembea, akirudi ndiyo amebebana na akina Mwanamaua, mara Consolata, mara Jemina yule mtoto wa mzee Ukawa. Wakati wote huo, yule mtoto aliyetumwa kitambaa alishaondoka nyumbani tena kwa kukimbia. Nadhani alipeleka taarifa kwa Mwanamaua kwamba kimenuka! Mama aliendelea na shughuli zake, baba akatoka kwenda zake wapi sijui. Kaka Cheni aliingia kuoga, alipotoka alivaa akaniaga anakwenda kuzurura, nikijua anayafanyia kazi maneno ya mama.

Tumekuwekea chakula, mama amekwenda kwenye msiba wa mzee Timo. Kaka Cheni alikata simu. Baada ya dakika kumi tu, akatokea. Safari hii alikuwa na msichana mwingine kabisa, mgeni machoni pangu. Kusema kweli hapo kaka Cheni akiamuaga kuchagua utamkubali.

Huyu msichana aliumbika jamani! Kila sehemu ya mwili wake ilikuwa ya wastani. Wowowo la wastani. Miguu ya wastani, kiuno cha wastani, macho ya wastani. Kila kitu ni wastani. Nilipapenda zaidi kifuani pake. Palikuwa panalipa! Waliingia chumbani.

MWIGIZAJI BALAYA Sehemu Ya 4

Baada ya muda, kaka Cheni akanitumia meseji kwamba anaomba nimwingizie msosi wake ndani. Nikafanya hivyo.Dorie ni mwanadada Mbongo mzuri sana, miaka Anasoma katika Chuo fulani cha akina dada tupu kwenye mji moja mdogo Jeddah, hapa Saudi.

Ana rafiki yake wa kiume Mbongo miaka 29 anafanya kazi mjini. Basi siku moja kaja kumtembelea bwenini. Kwa kawaida wanaume hawaruhusiwi bwenini, isipokuwa mara moja kwa mwezi. Tena ni lazima waache mlango wa chumba wazi. Dorie anamkaribisha Stephen vizuri. Pombe ni marufuku bwenini, lakini Stephen kabeba ndogo ya Vodka. Wanaongea juu ya masomo huko wanasikiliza muziki wa nyumbani.

Wamekaa kitandani kwa Dorie. Roomate wake Dorie kaenda mjini, kwa hiyo ni wenyewe tu mle chumbani. Ile pombe kali inaanza kuwalesha.

Dorie anainuka kwenda kufunga mlango wa chumba halafu anarudi chumbani. Kukaa karibu na Stephen wanaanza kusikia joto ya miili yao. Wanapiga Tongue Kisi na kupapasana huko wanacheka na nyege zinawapanda.

Anakuta mboo yake imesimama. Stephen anjajibu "Ndiyo mpenzi nakutaka! Anaipapasa taratibu? Dorie anapanua miguu kusudi apate yote. Anapapasa mwili wa Dorie, anaamua kumvua blausi na sidiriana sketi?. Stephen anainama na kuchezea chuchu kwa mkono wa kulia. Anatazama kuma ya Dorie inavyovutia, huko anachezea chuchu huko ananza kumnyonya Dorie kisimi.

KIJANA MUUZA PERFUM ALIYEKUTANA NA MWANAMKE JINI NA BAADAE KUKATIKA VIDOLE VYOTE KIMIUJIZA..(01)

Anajua ufundi wa kutomba ni kutayarisha kuma, kabla ya kutomba. Kama vile kuwasha jiko la mkaa. Hubandiki sufuria mpaka moto umekolea. Anatesti kuma na kidole, na kuona ina ute wa kutosha. Anashusha suruali na kuingiza mboo kumani. Inaslaidi ndani bila shida. Dorie naye anaanza kumkatia kiuno. Wote wana piga kelele za utamu, mpaka nje kwenye corridor baadhi ya wanafunzi wenzao wamekusanyika kusikiliza. Kwa vile wanaongea Kiswahili, hawaelewi wanasema nini?. Wanafunzi wanaaanza kubisha hodi mlangoni.

Wapenzi walivyo katika utamu hawasikii kitu, basi wale wenzao wanagonga mlango kwa nguvu, mwisho dada moja anamua kwenda kwa Matrion aje kufugua mlango na ufungu kuchukua ufungua wa chumba. Matron anafika mlangoni na kusikilia? Huko kasi ya shughuli moto wapenzi wanafikia kilele cha tendo wako peponi kabisa?

jamani dada sehemu ya 6

Dorie analia kwa sauti, naye?.


Comments

  1. Link

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *